: ทางองค์การบริหารส่วนตำบลกุดตุ้ม ได้จัดตั้งศูนย์ปฏิบัติการต่อต้านการทุจริตขึ้น ในปีงบประมาณ พ.ศ.2567 และเพื่อให้มีแนวทางจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริตและประพฤติมิชอบ สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบัน องค์การบริหารส่วนตำบลกุดตุ้ม จึงได้ดำเนินการปรับปรุง เพิ่มเติมเนื้อหาในคู่มือ แนวทางจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริตและประพฤติมิชอบ ฉบับแก้ไขเพิ่มเติมใน ปี พ.ศ.2567
|